TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán lô đất hxh 1 trục trần bá giao ngang 12m 306m2 tiện xây chdv+ hầm gần trường đh 32 tỷ
Đường Trần Bá Giao, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
32 tỷ
306 m2 (12x25.5)
28-02-2026
Thông tin mô tả:
Bán lô đất HXH 1 trục Trần Bá Giao ngang 12m 306m2 tiện xây CHDV+ hầm gần trường ĐH 32 tỷ
* Gia đình em trai chuyển về Phú Yên sinh sống, còn lô đất thích hợp xây tòa nhà cao cấp có hầm cao tầng.
* Bán lô đất 100% thổ cư, hẻm 1 trục Trần Bá Giao, khu vực xây dựng 7 tầng có hầm.
* Gia đình em trai chuyển về Phú Yên sinh sống, còn lô đất thích hợp xây tòa nhà cao cấp có hầm cao tầng.
* Bán lô đất 100% thổ cư, hẻm 1 trục Trần Bá Giao, khu vực xây dựng 7 tầng có hầm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 306 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán lô đất hxh 1 trục trần bá giao ngang 12m 306m2 tiện xây chdv+ hầm gần trường đh 32 tỷ", có mã số #305188, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu