Bán mặt tiền hoà xuân 100m², đường 7.5m, dòng tiền cho thuê 10 triệu, giá 6.5 tỷ
Đường Diệp Minh Châu, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
6 tỷ 500 triệu
100 m2 (5x20)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán mặt tiền Hoà Xuân, đường 7.5m, diện tích 100m² (ngang 5m), vỉa hè mỗi bên 3m tại Diệp Minh Châu. Hiện đang có dãy trọ gồm 5 phòng và 5 WC, mang lại dòng tiền cho thuê ổn định 10 triệu/tháng.
Vị trí thuận lợi, gần Aeon Mall, sân vận động Hoà Xuân, chợ và trường học các cấp. Phù hợp đầu tư kinh doanh hoặc mua để cho thuê dài hạn. Giá bán 6.5 tỷ đồng.
bán nhà Hoà Xuân, mặt tiền Hoà Xuân, đầu tư cho thuê, dãy trọ cho thuê, bất động sản Hoà Xuân, nhà đầu tư, dòng tiền ổn định
Vị trí thuận lợi, gần Aeon Mall, sân vận động Hoà Xuân, chợ và trường học các cấp. Phù hợp đầu tư kinh doanh hoặc mua để cho thuê dài hạn. Giá bán 6.5 tỷ đồng.
bán nhà Hoà Xuân, mặt tiền Hoà Xuân, đầu tư cho thuê, dãy trọ cho thuê, bất động sản Hoà Xuân, nhà đầu tư, dòng tiền ổn định
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán mặt tiền hoà xuân 100m², đường 7.5m, dòng tiền cho thuê 10 triệu, giá 6.5 tỷ", có mã số #318108, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu