Bán nhà 2 tầng phan khôi, hòa xuân, 126m², đường 7,5m, giá 6,8 tỷ, ở ngay
Đường Phan Khôi, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
6 tỷ 800 triệu
126 m2 (6x21)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 2 tầng kiên cố tại Phan Khôi, Hòa Xuân, diện tích 126m², đường 7,5m, lề 4m rộng rãi, ô tô tránh thoải mái.
Nhà thiết kế hiện đại với phòng khách thoáng, bếp rộng, không gian sinh hoạt ấm cúng và nhiều phòng ngủ tiện nghi, phù hợp gia đình trẻ.
Vị trí trung tâm KĐT Hòa Xuân, khu dân cư văn minh, an ninh tốt, gần chợ, trường học và các tiện ích đầy đủ. Giao thông thuận tiện, tiềm năng tăng giá cao.
Nhà đẹp, vị trí chuẩn, mua ở hay đầu tư đều hợp lý. Giá bán 6,8 tỷ đồng.
bán nhà Hòa Xuân, nhà 2 tầng Phan Khôi, nhà phố Hòa Xuân, đầu tư nhà ở Đà Nẵng, nhà đẹp Hòa Xuân, bất động sản Hòa Xuân
Nhà thiết kế hiện đại với phòng khách thoáng, bếp rộng, không gian sinh hoạt ấm cúng và nhiều phòng ngủ tiện nghi, phù hợp gia đình trẻ.
Vị trí trung tâm KĐT Hòa Xuân, khu dân cư văn minh, an ninh tốt, gần chợ, trường học và các tiện ích đầy đủ. Giao thông thuận tiện, tiềm năng tăng giá cao.
Nhà đẹp, vị trí chuẩn, mua ở hay đầu tư đều hợp lý. Giá bán 6,8 tỷ đồng.
bán nhà Hòa Xuân, nhà 2 tầng Phan Khôi, nhà phố Hòa Xuân, đầu tư nhà ở Đà Nẵng, nhà đẹp Hòa Xuân, bất động sản Hòa Xuân
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 126 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng phan khôi, hòa xuân, 126m², đường 7,5m, giá 6,8 tỷ, ở ngay", có mã số #318114, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu