Bán mtkd 30m có vỉa hè nguyễn oanh 130m2 ngang 5.2m kd đa nghề gần chợ an nhơn 21.5 tỷ
Đường Nguyễn Oanh, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP HCM
21 tỷ 500 triệu
130 m2 (52x25)
1 pn
1 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán MTKD 30m có vỉa hè Nguyễn Oanh 130m2 ngang 5.2m KD đa nghề gần chợ An Nhơn 21.5 tỷ
* Bà chị ruột gửi bán căn nhà mặt tiền đường lớn 30m Nguyễn Oanh Gò Vấp, tiện xây dựng mới theo ý thích.
* Bán nhà mặt tiền kinh doanh sầm uất có vỉa hè 30m Nguyễn Oanh, ngay trung tâm Phường An Nhơn.
* Bà chị ruột gửi bán căn nhà mặt tiền đường lớn 30m Nguyễn Oanh Gò Vấp, tiện xây dựng mới theo ý thích.
* Bán nhà mặt tiền kinh doanh sầm uất có vỉa hè 30m Nguyễn Oanh, ngay trung tâm Phường An Nhơn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 130 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán mtkd 30m có vỉa hè nguyễn oanh 130m2 ngang 5.2m kd đa nghề gần chợ an nhơn 21.5 tỷ", có mã số #309951, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu