Ngay chợ hanh thông tây quang trung - gò vấp - 73m2 - ngang gần 5m - 2 tầng, 10 tỷ tl
Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ
73 m2 (5x15)
2 pn
2 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Diện tích: 73m²(4.9m * 15) nở hậu đẹp. - Kết cấu: 2 tầng BTCT kiên cố gồm phòng khách, bếp, 2PN, 2WC ban công thoáng mát. - Hẻm xe hơi rộng rãi, nhà 2 mặt hẻm, thông thoáng, khu dân trí cao. - Vị trí: Ngay trục đường Quang Trung, thuận tiện di chuyển các tuyến lớn, gần chợ trường học siêu thị - Phù hợp: Gia đình ở lâu dài, cho thuê giữ tiền tốt, Tiện xây mới. Giá 10 tỷ đồng chẵn TL chính chủ. Liên hệ 0933523239 Tâm Nhà Đất xem nhà, làm việc chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngay chợ hanh thông tây quang trung - gò vấp - 73m2 - ngang gần 5m - 2 tầng, 10 tỷ tl", có mã số #321776, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu