Nhà bán hiếm – 41m² – xe hơi đỗ cửa – nhỉnh 3 tỷ
Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
3 tỷ 100 triệu
48 m2 (4x12)
2 pn
1 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ BÁN HIẾM – 41M² – XE HƠI ĐỖ CỬA – NHỈNH 3 TỶ ✈️???? Kết cấu 1 trệt 1 lầu kiên cố???? 2PN – 1WC – phòng khách, bếp rộng???? Sân để tới 4 xe máy cực tiện???? Hẻm 6m thông thoáng, xe hơi đỗ tận cửa???? Ngay Song Hành – Nguyễn Văn Quá – Trường Chinh⚡ Kết nối nhanh Tân Bình – Gò Vấp – sân bay???? Nhà đẹp, vị trí tiện, giá cực tốt khu vựcGiá chỉ 3.1 tỷ (TL chính chủ)???? Liên hệ xem nhà: 0909099043
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà bán hiếm – 41m² – xe hơi đỗ cửa – nhỉnh 3 tỷ", có mã số #321718, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu