Bán nhà 1 trệt 1 lầu an phú,shr đường xe hơi,giá rẻ đầu tư
Đường Lê Hồng Phong, Phường An Phú, Thị xã Thuận An, Bình Dương
2 tỷ 850 triệu
63 m2 (4x15.7)
2 pn
2 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU – HẺM XE HƠI AN PHÚ, THUẬN AN ( NAY LÀ P.AN PHÚ- TPHCM)
???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu xây kiên cố✨ Nhà sạch đẹp – dọn vào ở ngay✨ Phù hợp gia đình trẻ ???????????? hoặc đầu tư cho thuê ????
???? Diện tích: 62,5m². Sổ hồng riêng ???? – thổ cư
???? Đường trước nhà: Hẻm bê tông ~5m – xe hơi vào tận cửa✔ Khu dân cư hiện hữu – an ninh ???? – yên tĩnh ????
???? Vị trí: An Phú – Thuận An – Bình Dương???? Gần chợ, siêu thị, trường học???? Di chuyển nhanh sang Dĩ An – Thủ Đức
???? Giá bán: 2 tỷ 850 triệu (còn thương lượng ????)⭐ Nhà thật – giá thật
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiềnBonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ???? Hơn 7.000 căn nhà đang chờ quý khách lựa chọn!
???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu xây kiên cố✨ Nhà sạch đẹp – dọn vào ở ngay✨ Phù hợp gia đình trẻ ???????????? hoặc đầu tư cho thuê ????
???? Diện tích: 62,5m². Sổ hồng riêng ???? – thổ cư
???? Đường trước nhà: Hẻm bê tông ~5m – xe hơi vào tận cửa✔ Khu dân cư hiện hữu – an ninh ???? – yên tĩnh ????
???? Vị trí: An Phú – Thuận An – Bình Dương???? Gần chợ, siêu thị, trường học???? Di chuyển nhanh sang Dĩ An – Thủ Đức
???? Giá bán: 2 tỷ 850 triệu (còn thương lượng ????)⭐ Nhà thật – giá thật
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiềnBonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ???? Hơn 7.000 căn nhà đang chờ quý khách lựa chọn!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 1 trệt 1 lầu an phú,shr đường xe hơi,giá rẻ đầu tư", có mã số #308684, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu