Bán nhà 1 trệt 1 lầu đẹp,full nội thất,shr đường 2 ô tô,gần cầu hang
Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
3 tỷ 700 triệu
80 m2 (5x16)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
????✨ NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU FULL NỘI THẤT – GẦN CHỢ ĐỒN- CẦU HANG, BIÊN HÒA ✨???????? Nhà đẹp – dọn vào ở ngay – phù hợp gia đình hoặc làm văn phòng ???????? Diện tích: 80m² (5 × 16). Sổ hồng riêng – thổ cư – hoàn công đầy đủ???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu kiên cố• 3 phòng ngủ ????️ – 2 WC ????• Phòng khách rộng – bếp thoáng – phòng thờ riêng???? Tiện ích nổi bật:• Sân xe hơi rộng rãi, để xe thoải mái• Đường ô tô thông – khu dân cư đông đúc• Phù hợp vừa ở, kinh doanh hoặc mở văn phòng???? Vị trí đẹp:• Cách đường Nguyễn Tri Phương chỉ 50m• Gần chợ ???? – trường học ???? – tiện ích xung quanh đầy đủ???? Giá bán: 3.7 tỷ (cam kết giá rẻ nhất khu vực) ????
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 1 trệt 1 lầu đẹp,full nội thất,shr đường 2 ô tô,gần cầu hang", có mã số #317657, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu