Giảm sốc 2.1 tỷ - chính chủ - định cư bán 11.4 tỷ - còn tl - phú nhuận - phan đăng lưu - 5 x 14 - 3 tầng đúc thật
Đường Phan Đăng Lưu, Phường 03, Quận Phú Nhuận, TP HCM
11 tỷ 400 triệu
60 m2 (5x14)
4 pn
4 wc
54 phút trước
Thông tin mô tả:
???? GIẢM SỐC 2.1 TỶ – XE HƠI TỚI CỬA – PHAN ĐĂNG LƯU, PHÚ NHUẬN ????
???? P3 Phú Nhuận – hẻm ô tô thông???? 62m² (4.6 x 14)???? 3 tầng – 3PN 4WC???? Xe hơi ra vào thoải mái
???? Từ 13.5 còn 11.4 TỶ (còn giảm khi TL) – giá tụt sâu, chốt nhanh kẻo tiếc ạh.
???????????? 0908 522 840 Trúc..
???? P3 Phú Nhuận – hẻm ô tô thông???? 62m² (4.6 x 14)???? 3 tầng – 3PN 4WC???? Xe hơi ra vào thoải mái
???? Từ 13.5 còn 11.4 TỶ (còn giảm khi TL) – giá tụt sâu, chốt nhanh kẻo tiếc ạh.
???????????? 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm sốc 2.1 tỷ - chính chủ - định cư bán 11.4 tỷ - còn tl - phú nhuận - phan đăng lưu - 5 x 14 - 3 tầng đúc thật", có mã số #317514, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu