Bán nhà đường nguyễn duy trinh, phường long trường, q9, thủ đức, tp hcm. dt 154m2, 3 tầng, sổ hồng, 8.95 tỷ -
Phường Long Trường, TP HCM
8 tỷ 950 triệu
154 m2 (7x22)
8 pn
4 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CHỐT NHÀ NGAY - GIỮ TIỀN CỰC CHẤT TẠI QUẬN 9, TP.HCM ????Anh em ơi, có căn ngon cho anh em đầu tư giữ tiền đâyy!Nhà nay Nguyễn Duy Trinh, Long Trường, Quận 9, TP.HCM. Vị trí khỏi chê, đi đâu cũng tiện, lại gần UBND, Trường học, Chợ, tương lai sáng láng tăng giá vù vù luôn.Nhà mình diện tích khủng 154m2 (7x22m), tha hồ mà ở hoặc cho thuê. Nhà 3 tầng, có Sân để 4 xe hơi, Phòng khách, Bếp, 8 phòng ngủ, Phòng thờ, 4 toilet. Nói chung là rộng rãi, thoải mái cho cả gia đình lớn hoặc muốn khai thác cho thuê phòng.Nhà hiện trạng còn mới ok la, vào ở liền hoặc muốn cho thuê cũng dễ.Giá chỉ 8.95 tỷ thôi nha, sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, không lo nghĩ gì luôn.Alo ngay 0933125879 để xem nhà và chốt deal nha! Cơ hội vàng cho mấy ông bà đầu tư đó. Đừng bỏ lỡ! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 154 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường nguyễn duy trinh, phường long trường, q9, thủ đức, tp hcm. dt 154m2, 3 tầng, sổ hồng, 8.95 tỷ -", có mã số #317966, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu