Nhà sát tân phú - ngay bốn xã - chỉ 3.2 tỷ(tl) - 2 tầng - 2 phòng ngủ - nhà mới vào ở ngay
Đường Số 5, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
3 tỷ 200 triệu
25 m2 (35x7)
2 pn
2 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí sát Tân Phú - Gần ngay ngã tư Bốn Xã- Hẻm ô tô thông thoáng - Vào ở ngay!
• Diện tích: 3.5m x 7m (Công nhận đủ, sổ riêng chính chủ).• Kết cấu: Nhà mới xây 1 trệt 1 lầu, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian.• Công năng: 2 Phòng ngủ, 2 WC, phòng khách, bếp tiện nghi.
• Ưu điểm nổi bật:• Tình trạng: Nhà mới, dọn vali vào ở ngay.
• Pháp lý: Sổ hồng riêng.
* Giá chào mới: 3.2 Tỷ (Giá cũ 3.5 tỷ - Chủ đang cực kỳ thiện chí bán).
• Diện tích: 3.5m x 7m (Công nhận đủ, sổ riêng chính chủ).• Kết cấu: Nhà mới xây 1 trệt 1 lầu, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian.• Công năng: 2 Phòng ngủ, 2 WC, phòng khách, bếp tiện nghi.
• Ưu điểm nổi bật:• Tình trạng: Nhà mới, dọn vali vào ở ngay.
• Pháp lý: Sổ hồng riêng.
* Giá chào mới: 3.2 Tỷ (Giá cũ 3.5 tỷ - Chủ đang cực kỳ thiện chí bán).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà sát tân phú - ngay bốn xã - chỉ 3.2 tỷ(tl) - 2 tầng - 2 phòng ngủ - nhà mới vào ở ngay", có mã số #317964, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu