Bán nhà 1 trệt 1 lầu dĩ an,đường 2 ô tô,shr,gần vincom dĩ an
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Dĩ An, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
3 tỷ 600 triệu
60 m2 (4x15)
3 pn
2 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
???? GIẢM SỐC 150 TRIỆU - HÀNG HIẾM – KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 ????
???? gần VINCOM Dĩ An
???? Thông tin chi tiết:???? Diện tích: 60m² (4 x 15). Sổ Hồng Riêng thổ cư???? Kết cấu: nhà lầu kiên cố, ở ngay???? Đường trước nhà xe tải tránh nhau, đường thông thoáng
✔️ Sổ vuông vức, không lỗi phong thủy✔️ Không quy hoạch – không lộ giới✔️ Có GPXD, số nhà đầy đủ
???? Giá cũ: 3.75 tỷ → Nay chỉ còn 3.6 tỷ (thương lượng nhẹ)
⚡ Phù hợp: ở gia đình, đầu tư giữ tiền, cho thuê đều ok
???? Gọi ngay kẻo mất – hàng giảm sâu, giá tốt khu vực!
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ???? Hơn 7.000 căn nhà đang chờ quý khách lựa chọn!
???? gần VINCOM Dĩ An
???? Thông tin chi tiết:???? Diện tích: 60m² (4 x 15). Sổ Hồng Riêng thổ cư???? Kết cấu: nhà lầu kiên cố, ở ngay???? Đường trước nhà xe tải tránh nhau, đường thông thoáng
✔️ Sổ vuông vức, không lỗi phong thủy✔️ Không quy hoạch – không lộ giới✔️ Có GPXD, số nhà đầy đủ
???? Giá cũ: 3.75 tỷ → Nay chỉ còn 3.6 tỷ (thương lượng nhẹ)
⚡ Phù hợp: ở gia đình, đầu tư giữ tiền, cho thuê đều ok
???? Gọi ngay kẻo mất – hàng giảm sâu, giá tốt khu vực!
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ???? Hơn 7.000 căn nhà đang chờ quý khách lựa chọn!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 1 trệt 1 lầu dĩ an,đường 2 ô tô,shr,gần vincom dĩ an", có mã số #309567, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu