Bán nhà 2 tầng 110m2 đông hòa,shr đường xe hơi, gần nhà thi đấu dĩ an
Đường Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
6 tỷ 200 triệu
110 m2 (5x22)
3 pn
2 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ MỚI ĐÔNG HÒA – Ở NGAY – GẦN GO DĨ AN ????
???? Diện tích: 110m² (ngang 5m dài 22m) – ???? Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ???? 1 trệt 1 lầu – 3PN – sân ô tô???? Xây dựng kiên cố – đổ bê tông cốt thép
???? 1 xẹc Hai Bà Trưng – gần nhà thi đấu Dĩ An???? Đường 6m – xe hơi vào tận nhà
???? Tiện ích bán kính 500m:• Siêu thị GO! (BigC), chợ Dĩ An• Trường học các cấp, UBND, ngân hàng
???? Giá: 6.2 tỷ (còn thương lượng)
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ???? Hơn 7.000 căn nhà đang chờ quý khách lựa chọn!
???? Diện tích: 110m² (ngang 5m dài 22m) – ???? Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ???? 1 trệt 1 lầu – 3PN – sân ô tô???? Xây dựng kiên cố – đổ bê tông cốt thép
???? 1 xẹc Hai Bà Trưng – gần nhà thi đấu Dĩ An???? Đường 6m – xe hơi vào tận nhà
???? Tiện ích bán kính 500m:• Siêu thị GO! (BigC), chợ Dĩ An• Trường học các cấp, UBND, ngân hàng
???? Giá: 6.2 tỷ (còn thương lượng)
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ???? Hơn 7.000 căn nhà đang chờ quý khách lựa chọn!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng 110m2 đông hòa,shr đường xe hơi, gần nhà thi đấu dĩ an", có mã số #309555, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu