Bán nhà 2 tầng, 32m2, 2pn, q7 tân quy, sổ riêng 3.7 tỷ
Đường Số 15, Phường Tân Quy, Quận 7, TP HCM
3 tỷ 700 triệu
32 m2 (35x9.5)
2 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Nhà đẹp Q7, Tân Quy, ngay Hẻm Số 15, P. Tân Quy, Q.7.Chào cả nhà, có căn nhà tâm huyết ngay trung tâm Q.7 muốn gửi đến anh chị em đầu tư giữ tiền đây ạ. Vị trí siêu đẹp, khu dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh không thiếu gì, đi lại thì quá thuận tiện.Nhà diện tích ngang 3.5m, dài 9.5m, tổng 32m2, xây dựng 1 trệt 1 lầu, có 2 phòng ngủ, 2 toilet. Nhà còn khá mới, vô ở hoặc cho thuê đều hợp lý. Hẻm vào nhà rộng rãi, sạch sẽ, an ninh tốt.Đặc biệt, pháp lý cực kỳ minh bạch, sổ đỏ sẵn sàng, sang tên ngay trong ngày. Với mức giá chỉ 3.7 tỷ, đây là cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản tiềm năng tại khu vực đang phát triển mạnh của Sài Gòn.Anh chị nào đang tìm kiếm kênh đầu tư an toàn, sinh lời ổn định thì đừng bỏ lỡ căn này nhé. Nhanh tay liên hệ em 0947283834 để xem nhà trực tiếp và thảo luận thêm ạ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng, 32m2, 2pn, q7 tân quy, sổ riêng 3.7 tỷ", có mã số #319235, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu