Bán nhà 2 tầng độc lập bảo phúc – đằng hải – gần lê hồng phong – giá 3,1 tỷ
Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
3 tỷ 100 triệu
56 m2 (4x14)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà nằm tại khu Bảo Phúc, cạnh Vườn Hồng Lê Hồng Phong, nhìn thẳng DOJI Tower. Khu vực đáng sống, tiềm năng tăng giá theo quy hoạch mở rộng đường.
Nhà xây độc lập, có sân cổng riêng, vào ở ngay. Phù hợp an cư lâu dài hoặc giữ tài sản.
Thông tin chính:
Diện tích: 56m²
Hướng: Tây
Nhà 2 tầng độc lập, xây chắc chắn
Công năng: 3PN – 2WC
Có phòng ngủ tầng 1 tiện sinh hoạt
Sân cổng riêng, để xe thoải mái
Pháp lý: Bìa đỏ cấp chính
Giá bán: 3 tỷ 100 triệu (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý, sang tên nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Nhà xây độc lập, có sân cổng riêng, vào ở ngay. Phù hợp an cư lâu dài hoặc giữ tài sản.
Thông tin chính:
Diện tích: 56m²
Hướng: Tây
Nhà 2 tầng độc lập, xây chắc chắn
Công năng: 3PN – 2WC
Có phòng ngủ tầng 1 tiện sinh hoạt
Sân cổng riêng, để xe thoải mái
Pháp lý: Bìa đỏ cấp chính
Giá bán: 3 tỷ 100 triệu (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý, sang tên nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng độc lập bảo phúc – đằng hải – gần lê hồng phong – giá 3,1 tỷ", có mã số #321716, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu