Bán nhà 3 tầng ngõ 311 đằng hải – thông mai trung thứ – giá 2,79 tỷ
Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 790 triệu
44 m2 (4x11)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà nằm khu Đằng Hải, ngõ 311 thông sang Mai Trung Thứ, khu dân cư đông đúc. Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.
Vị trí vài bước ra chợ Lũng Đông, gần trường học và trung tâm y tế quận. Khu vực tiện ích đầy đủ, sinh hoạt thuận tiện.
Thông tin chính:
Diện tích: 44m²
Hướng: Nam
Nhà 3 tầng kiên cố
Công năng: khách – bếp – 3PN – phòng thờ – sân phơi
Thiết kế gọn gàng, tối ưu sử dụng
Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ
Giá bán: 2 tỷ 790 triệu (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý, sang tên nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Vị trí vài bước ra chợ Lũng Đông, gần trường học và trung tâm y tế quận. Khu vực tiện ích đầy đủ, sinh hoạt thuận tiện.
Thông tin chính:
Diện tích: 44m²
Hướng: Nam
Nhà 3 tầng kiên cố
Công năng: khách – bếp – 3PN – phòng thờ – sân phơi
Thiết kế gọn gàng, tối ưu sử dụng
Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ
Giá bán: 2 tỷ 790 triệu (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý, sang tên nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng ngõ 311 đằng hải – thông mai trung thứ – giá 2,79 tỷ", có mã số #321711, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu