Nhà cực rộng-kim giang-cầu dậu-linh đàm 73m-5t; 6 ngủ- thang máy-ô tô gần giá 15,8 tỷ
Đường Kim Giang, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
15 tỷ 800 triệu
73 m2 (73x10)
6 pn
5 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ tôi cần bán nhanh nhà cực rộng 73m2; phù hợp vừa ở; văn phòng công ty. Hoặc chuyển đổi nhà ccmn dòng tiền cho thuê
- Ô tô cách nhà 50; thông 2 đầu; 1 bên đường Kim Giang; 1 bên thông ra hồ chùa Quang Phúc; bên kia sông là Khu đô thị Linh Đàm
- Nhà 2 mặt thoáng; mặt tiền cực rộng 10m x 7,3m; ban công rộng cực thoáng
-
- Ô tô cách nhà 50; thông 2 đầu; 1 bên đường Kim Giang; 1 bên thông ra hồ chùa Quang Phúc; bên kia sông là Khu đô thị Linh Đàm
- Nhà 2 mặt thoáng; mặt tiền cực rộng 10m x 7,3m; ban công rộng cực thoáng
-
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 73 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà cực rộng-kim giang-cầu dậu-linh đàm 73m-5t; 6 ngủ- thang máy-ô tô gần giá 15,8 tỷ", có mã số #321877, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu