???? bán tòa chdv xuân la - tây hồ - 165m2 - 9 tầng - ô tô vào nhà - dòng tiền 200tr/th - 57,5 tỷ
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
57 tỷ 500 triệu
165 m2 (6x27)
16 pn
18 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích sổ 165m2 (xây dựng 94m2, mặt tiền 6m, 2 mặt thoáng.
₋ Thiết kế 8 tầng nổi 1 hầm thang máy mới tinh, PCCC đạt chuẩn.
₋ Vị trí đoạn VIP nhất phố Xuân La, ngay sát mặt phố, ô tô 7 chỗ vào nhà. Sát vách Starlake, 5 phút ra Hồ Tây, khu vực đông khách nước ngoài thuê.
₋ Khai thác dòng tiền đỉnh cao đạt ~200 triệu/tháng, gà đẻ trứng vàng giữ tiền cực tốt.
₋ Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp A4, sẵn sàng giao dịch n
₋ Diện tích sổ 165m2 (xây dựng 94m2, mặt tiền 6m, 2 mặt thoáng.
₋ Thiết kế 8 tầng nổi 1 hầm thang máy mới tinh, PCCC đạt chuẩn.
₋ Vị trí đoạn VIP nhất phố Xuân La, ngay sát mặt phố, ô tô 7 chỗ vào nhà. Sát vách Starlake, 5 phút ra Hồ Tây, khu vực đông khách nước ngoài thuê.
₋ Khai thác dòng tiền đỉnh cao đạt ~200 triệu/tháng, gà đẻ trứng vàng giữ tiền cực tốt.
₋ Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp A4, sẵn sàng giao dịch n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 165 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 16 |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa chdv xuân la - tây hồ - 165m2 - 9 tầng - ô tô vào nhà - dòng tiền 200tr/th - 57,5 tỷ", có mã số #321759, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu