Bán nhà 2 tầng mặt tiền hxh 6m đ.nguyễn khắc nhu, quận 1 - dt 4m*11m vuông đẹp- chỉ 14t- nơi tập trung các cơ quan nhà nước- 0938676685 giang giang chính chủ
Đường Nguyễn Khắc Nhu, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP HCM
14 tỷ
45 m2 (4x11)
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
* CHỦ 1 ĐỜI XƯA BÁN NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN HXH 6M Đ.NGUYỄN KHẮC NHU, QUẬN 1 (P.CẦU ÔNG LÃNH) - NƠI TẬP TRUNG CÁC CƠ QUAN NHÀ NƯỚC & TRƯỜNG ĐẠI HỌC - 093.867.6685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 45m2 - Ngang 3,8m*11m.+ Kết cấu: 2 tầng.+ Phù hợp ở - Khai thác CHDV siêu đỉnh.+ Chỉ 20m ra mặt tiền Nguyễn Khắc Nhu - 50m đến Trần Hưng Đạo - Phố Tây Bùi Viện & Chợ Bến Thành sát bên.+ Hưởng trọn tiện ích ngay dự án siêu lớn The Grand Manhattan - Các cơ quan nhà nước - Trường Đại học Văn Lang -.....+ Sổ hồng vuông đẹp - Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 14,5T.* GIANG GIANG: 093.867.6685
+ Nhận ký gửi nhà phố.
+ Diện tích: 45m2 - Ngang 3,8m*11m.+ Kết cấu: 2 tầng.+ Phù hợp ở - Khai thác CHDV siêu đỉnh.+ Chỉ 20m ra mặt tiền Nguyễn Khắc Nhu - 50m đến Trần Hưng Đạo - Phố Tây Bùi Viện & Chợ Bến Thành sát bên.+ Hưởng trọn tiện ích ngay dự án siêu lớn The Grand Manhattan - Các cơ quan nhà nước - Trường Đại học Văn Lang -.....+ Sổ hồng vuông đẹp - Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 14,5T.* GIANG GIANG: 093.867.6685
+ Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng mặt tiền hxh 6m đ.nguyễn khắc nhu, quận 1 - dt 4m*11m vuông đẹp- chỉ 14t- nơi tập trung các cơ quan nhà nước- 0938676685 giang giang chính chủ", có mã số #323344, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu