Vốn tự có chỉ cần 780 triệu sở hữu ngay nhà vinhomes greencity
Phường Bến Nghé, Quận 1, TP HCM
5 tỷ 300 triệu
75 m2 (5x15)
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
VỐN CHỈ TỪ 780 TRIỆU SỞ HỮU NGAY NHÀ PHỐ VINHOMES GREEN CITY ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Vốn tự có chỉ cần 780 triệu sở hữu ngay nhà vinhomes greencity", có mã số #323567, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu