Bán nhà 5 tầng mặt tiền hẻm chợ kinh doanh đ.yersin, quận 1- dt 4m*20,5m- giá trị khai thác dòng tiền siêu đỉnh- chỉ 19,5t- 0938676685 gặp chính chủ
Đường Yersin, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP HCM
19 tỷ 500 triệu
80 m2 (4x21)
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
* BÁN NHÀ 5 TẦNG MẶT TIỀN HẺM CHỢ Đ.YERSIN, QUẬN 1 - DIỆN TÍCH LỚN 4M * 20,5M SỔ HỒNG VUÔNG ĐẸP - CHỦ 1 ĐỜI XƯA - 093.867.6685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 80m2.+ Kết cấu: 5 tầng BTCT - 6PN - 6 WC.+ Ngay Chợ Bến Thành & Chợ Dân Sinh - Khu vực kinh doanh nhộn nhịp - Khai thác giá trị dòng tiền siêu đỉnh.+ Chủ đang nhờ Bank giữ giúp 13,5T.+ Chủ chào: 19,5T - TL.+ Pháp lý chuẩn.* GIANG GIANG: 093.867.6685.
+ Diện tích: 80m2.+ Kết cấu: 5 tầng BTCT - 6PN - 6 WC.+ Ngay Chợ Bến Thành & Chợ Dân Sinh - Khu vực kinh doanh nhộn nhịp - Khai thác giá trị dòng tiền siêu đỉnh.+ Chủ đang nhờ Bank giữ giúp 13,5T.+ Chủ chào: 19,5T - TL.+ Pháp lý chuẩn.* GIANG GIANG: 093.867.6685.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 5 tầng mặt tiền hẻm chợ kinh doanh đ.yersin, quận 1- dt 4m*20,5m- giá trị khai thác dòng tiền siêu đỉnh- chỉ 19,5t- 0938676685 gặp chính chủ", có mã số #323596, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu