Cùng gần 20 tỷ, mua nhà mới ngoại vi hay giữ 55m² lõi ba đình?
Phố Giang Văn Minh, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
19 tỷ 800 triệu
55 m2 (35x15)
3 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
CÙNG GẦN 20 TỶ, MUA NHÀ MỚI NGOẠI VI HAY GIỮ 55M² LÕI BA ĐÌNH?
Đó là lựa chọn thực tế.
Căn tại Kim Mã này không phải mới nhất.Nhưng chỉ 10m ra phố lớn, ô tô đỗ cửa, dùng kinh doanh được ngay.
Vị trí kiểu này ít chủ bán, vì giá trị nằm ở quỹ đất trung tâm.Nhà có thể cải tạo thêm tùy nhu cầu.
Khách mua ở trung tâm thường quyết vì vị trí, không phải ảnh.
Liên hệ trực tiếp: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Đó là lựa chọn thực tế.
Căn tại Kim Mã này không phải mới nhất.Nhưng chỉ 10m ra phố lớn, ô tô đỗ cửa, dùng kinh doanh được ngay.
Vị trí kiểu này ít chủ bán, vì giá trị nằm ở quỹ đất trung tâm.Nhà có thể cải tạo thêm tùy nhu cầu.
Khách mua ở trung tâm thường quyết vì vị trí, không phải ảnh.
Liên hệ trực tiếp: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cùng gần 20 tỷ, mua nhà mới ngoại vi hay giữ 55m² lõi ba đình?", có mã số #321326, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu