Bán nhà 3 tầng dân xây 80m, ỷ lan, nhỉnh 8 tỷ.
Đường DT 179, Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
8 tỷ
80 m2 (5x16)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ gửi bán nhà tự xây để ở, móng cọc bê tông chắc chắn.
Hàng xóm thân thiện , sống tình cảm.
Đất vuông phân lô bàn cờ cực đẹp, ô tô vào nhà.
Cách đường Ỷ Lan 150m.
Trường học cấp 1,2 cách nhà 300m.
Hàng xóm thân thiện , sống tình cảm.
Đất vuông phân lô bàn cờ cực đẹp, ô tô vào nhà.
Cách đường Ỷ Lan 150m.
Trường học cấp 1,2 cách nhà 300m.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng dân xây 80m, ỷ lan, nhỉnh 8 tỷ.", có mã số #322132, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu