Hiếm - 15m*20m full thổ - bán nhà 2 mặt tiền kd lớn võ văn kiệt & nguyễn thái học, quận 1 - vị trí siêu đẹp - chính chủ 0938676685 giang giang
Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP HCM
73 tỷ
112 m2 (15x20)
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
* BÁN SIÊU PHẨM NGANG LỚN 15M * 20M - CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN THƯƠNG HIỆU VÕ VĂN KIỆT & NGUYỄN THÁI HỌC, P.CẦU ÔNG LÃNH, QUẬN 1
+ Diện tích: 111,9m2 - Ngang 15,4m * 20m.+ Kết cấu: 3 tầng.+ Hiện chủ đang cho thuê mặt bằng và treo bảng hiệu dòng tiền: 66 triệu/tháng.+ Vị trí siêu VIP - Khai thác kinh doanh đa ngành siêu đỉnh.+ Pháp lý chuẩn - Sang tên ngay.+ Chủ chào: 73T* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685 (ZALO)
+ Diện tích: 111,9m2 - Ngang 15,4m * 20m.+ Kết cấu: 3 tầng.+ Hiện chủ đang cho thuê mặt bằng và treo bảng hiệu dòng tiền: 66 triệu/tháng.+ Vị trí siêu VIP - Khai thác kinh doanh đa ngành siêu đỉnh.+ Pháp lý chuẩn - Sang tên ngay.+ Chủ chào: 73T* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685 (ZALO)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm - 15m*20m full thổ - bán nhà 2 mặt tiền kd lớn võ văn kiệt & nguyễn thái học, quận 1 - vị trí siêu đẹp - chính chủ 0938676685 giang giang", có mã số #317454, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu