Bán nhà mặt tiền đ.phan ngữ, tân định, quận 1 - khu cán bộ hiếm nhà bán - dt 51m2 - chính chủ 1 đời 0938676685 giang giang
Đường Phan Ngữ, Phường Tân Định, Quận 1, TP HCM
12 tỷ
51 m2 (4x15)
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
* HIẾM NHÀ BÁN - MẶT TIỀN Đ.PHAN NGỮ, TÂN ĐỊNH, QUẬN 1 - KHU VỰC TẬP TRUNG CÁN BỘ NHÀ NƯỚC TOÀN DÂN TRÍ THỨC CAO
+ Diện tích: 45/51m2 - Ngang 3,5m * 15m.+ Kết cấu: 2 tầng - Phù hợp chủ mới về xây theo công năng sử dụng.+ Khai thác giá trị: Làm Trụ sở VP - Xây CHDV - Spa thẩm mỹ làm đẹp - ...+ Vị trí hiếm - Nhu cầu cho thuê cao & thuê dài hạn - Dễ thanh khoản - Giá trị tăng...+ Chủ 1 đời xưa - Bán chia tài sản cho các con - Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 12T* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685
+ Diện tích: 45/51m2 - Ngang 3,5m * 15m.+ Kết cấu: 2 tầng - Phù hợp chủ mới về xây theo công năng sử dụng.+ Khai thác giá trị: Làm Trụ sở VP - Xây CHDV - Spa thẩm mỹ làm đẹp - ...+ Vị trí hiếm - Nhu cầu cho thuê cao & thuê dài hạn - Dễ thanh khoản - Giá trị tăng...+ Chủ 1 đời xưa - Bán chia tài sản cho các con - Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 12T* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền đ.phan ngữ, tân định, quận 1 - khu cán bộ hiếm nhà bán - dt 51m2 - chính chủ 1 đời 0938676685 giang giang", có mã số #317671, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu