Bán nhà quận 1, ngay công viên lê văn tám, 4.5x25, hầm 6 tầng, hdt 150tr, giá 27.5 tỷ
Đường Hai Bà Trưng, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP HCM
27 tỷ 500 triệu
100 m2 (45x25)
11 pn
11 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán căn hộ dịch vụ cao cấp hẻm xe hơi 8m Hai Bà Trưng, Đa Kao, Quận 1
- Diên tích : 4,5x24,7m vuông vức - Công nhận :100m2. DTSD hơn 800m2. Có thông hành địa dịch
- Diên tích : 4,5x24,7m vuông vức - Công nhận :100m2. DTSD hơn 800m2. Có thông hành địa dịch
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà quận 1, ngay công viên lê văn tám, 4.5x25, hầm 6 tầng, hdt 150tr, giá 27.5 tỷ", có mã số #317722, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu