Bán nhà 3 tầng hxh đ.trần khắc chân, p.tân định, quận 1- dt vuông đẹp 4m*13m - chủ 1 đời 0938676685 giang giang
Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, TP HCM
11 tỷ 600 triệu
54 m2 (4x13)
4 pn
16-03-2026
Thông tin mô tả:
* MẶT TIỀN HẺM XE HƠI THÔNG Đ.TRẦN KHẮC CHÂN, TÂN ĐỊNH, QUẬN 1 - CHỈ 20M NHÌN RA MẶT TIỀN CHÍNH
+ Diện tích: 54m2 - Ngang 4m*13m.+ Kết cấu: 3 tầng.+ Mặt tiền hẻm xe hơi 6m - Chỉ 20m nhìn ra mặt tiền chính - Khu dân trí thức - Nhà cao tầng đồng bộ - Vị trí kinh doạn đa ngành siêu đỉnh.+ Pháp lý chuẩn - Sổ hồng cất két công chứng ngay.+ Chủ chào: 11,6T.+ LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685 (Call - Zalo)
+ Diện tích: 54m2 - Ngang 4m*13m.+ Kết cấu: 3 tầng.+ Mặt tiền hẻm xe hơi 6m - Chỉ 20m nhìn ra mặt tiền chính - Khu dân trí thức - Nhà cao tầng đồng bộ - Vị trí kinh doạn đa ngành siêu đỉnh.+ Pháp lý chuẩn - Sổ hồng cất két công chứng ngay.+ Chủ chào: 11,6T.+ LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685 (Call - Zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng hxh đ.trần khắc chân, p.tân định, quận 1- dt vuông đẹp 4m*13m - chủ 1 đời 0938676685 giang giang", có mã số #307868, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu