Bán nhà 3 tầng khu nam hải – phường nam hải – quận hải an – diện tích 52,4m² – giá 1,88 tỷ
Phường Nam Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
1 tỷ 880 triệu
52 m2 (4x13)
3 pn
3 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Căn nhà 3 tầng xây dựng kiên cố nằm tại khu Nam Hải, quận Hải An. Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, môi trường sống ổn định, phù hợp cho gia đình an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê giữ tài sản.
Vị trí thuận tiện kết nối nhanh ra các trục giao thông lớn như Ngô Gia Tự và Bùi Viện. Xung quanh đầy đủ chợ dân sinh, trường học các cấp và tiện ích sinh hoạt hằng ngày, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt của gia đình.
Diện tích: 52,4m²
Kết cấu: Nhà 3 tầng kiên cố gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng thờ, sân phơi và kho để đồ
Không gian: Bố trí gọn gàng, tận dụng hiệu quả diện tích sử dụng
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
GIÁ BÁN1 tỷ 880 triệu (có thương lượng cho khách thiện chí)
???? Liên hệ xem nhà: 0898 699 588Thông tin chuẩn, hỗ trợ thủ tục nhanh gọn, làm việc trực tiếp rõ ràng.
Vị trí thuận tiện kết nối nhanh ra các trục giao thông lớn như Ngô Gia Tự và Bùi Viện. Xung quanh đầy đủ chợ dân sinh, trường học các cấp và tiện ích sinh hoạt hằng ngày, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt của gia đình.
Diện tích: 52,4m²
Kết cấu: Nhà 3 tầng kiên cố gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng thờ, sân phơi và kho để đồ
Không gian: Bố trí gọn gàng, tận dụng hiệu quả diện tích sử dụng
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
GIÁ BÁN1 tỷ 880 triệu (có thương lượng cho khách thiện chí)
???? Liên hệ xem nhà: 0898 699 588Thông tin chuẩn, hỗ trợ thủ tục nhanh gọn, làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng khu nam hải – phường nam hải – quận hải an – diện tích 52,4m² – giá 1,88 tỷ", có mã số #308956, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu