Bán nhà 3 tầng khu ngô gia tự – gần chợ cá nam hải – ngõ rộng gần ô tô – giá 1,98 tỷ
Phường Nam Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
1 tỷ 980 triệu
40 m2 (5x8)
3 pn
3 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Căn nhà 3 tầng xây dựng kiên cố nằm tại khu vực phố Ngô Gia Tự, gần chợ Cá Nam Hải. Khu dân cư đông đúc, môi trường sống ổn định, phù hợp cho gia đình an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.
Vị trí thuận tiện kết nối nhanh ra các trục giao thông lớn của Hải Phòng, di chuyển dễ dàng tới trung tâm thành phố, sân bay và các khu công nghiệp. Xung quanh đầy đủ chợ dân sinh, trường học và tiện ích sinh hoạt hằng ngày.
Diện tích: khoảng 40m²
Kết cấu: Nhà 3 tầng kiên cố gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng thờ, sân phơi
Ngõ trước nhà: rộng rãi, taxi 7 chỗ đỗ cách nhà khoảng 20m, đi lại thuận tiện
Hướng: Đông Tứ Trạch
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
GIÁ BÁN1 tỷ 980 triệu
???? Liên hệ xem nhà: 0898 699 588Thông tin chuẩn, hỗ trợ thủ tục nhanh gọn, làm việc trực tiế
Vị trí thuận tiện kết nối nhanh ra các trục giao thông lớn của Hải Phòng, di chuyển dễ dàng tới trung tâm thành phố, sân bay và các khu công nghiệp. Xung quanh đầy đủ chợ dân sinh, trường học và tiện ích sinh hoạt hằng ngày.
Diện tích: khoảng 40m²
Kết cấu: Nhà 3 tầng kiên cố gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng thờ, sân phơi
Ngõ trước nhà: rộng rãi, taxi 7 chỗ đỗ cách nhà khoảng 20m, đi lại thuận tiện
Hướng: Đông Tứ Trạch
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
GIÁ BÁN1 tỷ 980 triệu
???? Liên hệ xem nhà: 0898 699 588Thông tin chuẩn, hỗ trợ thủ tục nhanh gọn, làm việc trực tiế
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng khu ngô gia tự – gần chợ cá nam hải – ngõ rộng gần ô tô – giá 1,98 tỷ", có mã số #309534, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu