Bán nhà 3 tầng khu vực trung tâm thị trấn yên viên - hàng hiếm còn sót lại - cách cầu đuống 600m
Đường Yên Viên, Thị trấn Yên Viên, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
6 tỷ 600 triệu
65 m2 (42x15.5)
3 pn
2 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà 3 tầng khu vực trung tâm thị trấn Yên Viên! Hàng hiếm còn sót lại - Cách cầu Đuống 600m ! Diện tích: 65m2, mặt tiền 4,2m - Đường trước nhà 3m, thông, xe ô tô 7 chỗ vào thoả mái!- Cách 50m ra ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm! - Gần chợ, nhà văn hoá, tiện ich đầy đủ cho một hộ gia đình ở, hoặc mua đầu tư!- Thiết kế; nhà dân xây 3 tầng đủ công năng cho một gia đình sinh sống: + Tầng 1: Sân, phòng khách, bếp, vệ sinh+ Tầng 2: 3 phòng ngủ, vệ sinh+ Tầng 3: phòng thờ, sân phơi- Pháp lý: Sổ đỏ, cất két sẵn sàng giao dịch- Môi trường sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời lâu dàiLiên hệ: 0971212365
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng khu vực trung tâm thị trấn yên viên - hàng hiếm còn sót lại - cách cầu đuống 600m", có mã số #309514, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu