Bán nhà 3 tầng tại đặng xá, gia lâm, giá chỉ 3 tỷ x cho 60m2 đất. lh 0989894845
Đường Ỷ Lan, Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
3 tỷ 663 triệu
61 m2 (4x15.15)
3 pn
2 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 3 tầng tại Đặng Xá, Gia Lâm, giá chỉ 3 tỷ x cho 60m2 đất. Lh 0989894845
???? Diện tích đất: 60m², mặt tiền 4m, vuông vắn dễ bố trí ????️ Nhà xây 3 tầng kiên cố, nội thất cơ bản, sử dụng vài năm còn rất mới ???? Chủ nhà cần bán gấp để lo việc, để lại giá cực kỳ hợp lý ???? Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, giao dịch nhanh gọn ???? Khu dân cư trung tâm, tiện ích đầy đủ, hạ tầng đồng bộ, hàng xóm thân thiện ???? Phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê đều sinh lời tốt ????
???? Giá bán: chỉ 3 tỷ x – cơ hội sở hữu nhà trung tâm Đặng Xá với mức giá hiếm có
???? Thông tin liên hệ: Mr. Vỹ – 0989894845 ????
???? Diện tích đất: 60m², mặt tiền 4m, vuông vắn dễ bố trí ????️ Nhà xây 3 tầng kiên cố, nội thất cơ bản, sử dụng vài năm còn rất mới ???? Chủ nhà cần bán gấp để lo việc, để lại giá cực kỳ hợp lý ???? Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, giao dịch nhanh gọn ???? Khu dân cư trung tâm, tiện ích đầy đủ, hạ tầng đồng bộ, hàng xóm thân thiện ???? Phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê đều sinh lời tốt ????
???? Giá bán: chỉ 3 tỷ x – cơ hội sở hữu nhà trung tâm Đặng Xá với mức giá hiếm có
???? Thông tin liên hệ: Mr. Vỹ – 0989894845 ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 61 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng tại đặng xá, gia lâm, giá chỉ 3 tỷ x cho 60m2 đất. lh 0989894845", có mã số #324363, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu