Bán nhà 300m2 tại hồng sơn, hàm thuận bắc, bình thuận - 1.5 tỷ
Xã Hồng Sơn, Huyện Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
1 tỷ 500 triệu
300 m2 (13x22)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
????CHỐT NGAY NHÀ ĐẸP HÓT HÒN HỌT CHO DÂN ĐẦU TƯ TẠI BÌNH THUẬN????* Alooo cả nhà ơi! Em có căn nhà SIÊU PHẨM muốn chia sẻ nè, ở ngay Bình Thuận luôn!* Vị trí CỰC ĐỈNH: Đường Cầu Làng, Xã Hồng Sơn, Hàm Thuận Bắc. Ngõ vào thui nhưng cực kì dễ tìm nha!* Diện tích khủng: 300m² tha hồ cho cả nhà mình luôn.* Nhà cấp 4, xây trên đất 3 mặt tiền, góc nào cũng đẹp, tha hồ mà kinh doanh hoặc làm gì mình thích.* Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng cầm tay, mua bán sang tên trong nốt nhạc.* Giá chỉ 1.5 tỷ 3 thôi ạ. Quá hời cho một căn nhà vị trí vàng như này luôn.* Nhanh tay liên hệ em 0939883688 để xem nhà và chốt deal nha! Cơ hội ngàn năm có một đó ạ! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Thuận |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 13 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 300m2 tại hồng sơn, hàm thuận bắc, bình thuận - 1.5 tỷ", có mã số #310607, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu