Bán nhà 4 tầng bình kiều 1 – đông hải – hải an – ngõ thông ô tô gần nhà – giá 2,85 tỷ
Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 850 triệu
40 m2 (4x10)
4 pn
3 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Năm mới – sản phẩm mới. Cơ hội sở hữu căn nhà xây mới 4 tầng tại khu Bình Kiều 1, phường Đông Hải, quận Hải An. Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, phù hợp an cư lâu dài. Vị trí ngõ thông thoáng, ô tô đỗ gần nhà, đặc biệt phía trước không có nhà đối diện nên không gian rất thoáng.
Nhà nằm gần khu tái định cư Bình An, chỉ vài phút di chuyển ra cầu vượt Đông Hải, thuận tiện kết nối về trung tâm thành phố và các trục giao thông lớn. Xung quanh đầy đủ tiện ích: gần chợ đầu mối Lũng Bắc, trường mầm non, trường cấp 1–2 trong bán kính vài trăm mét, khu vực cao ráo ổn định, không lo ngập lụt.
THÔNG TIN CĂN NHÀ
Diện tích: 40m²
Hướng: Đông Bắc
Kết cấu: Nhà xây mới 4 tầng kiên cố
Công năng: Phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, phòng thờ, sân phơi
3 nhà vệ sinh bố trí hợp lý từng tầng
Ngõ thông thoáng, ô tô đỗ gần nhà
Nhà nằm gần khu tái định cư Bình An, chỉ vài phút di chuyển ra cầu vượt Đông Hải, thuận tiện kết nối về trung tâm thành phố và các trục giao thông lớn. Xung quanh đầy đủ tiện ích: gần chợ đầu mối Lũng Bắc, trường mầm non, trường cấp 1–2 trong bán kính vài trăm mét, khu vực cao ráo ổn định, không lo ngập lụt.
THÔNG TIN CĂN NHÀ
Diện tích: 40m²
Hướng: Đông Bắc
Kết cấu: Nhà xây mới 4 tầng kiên cố
Công năng: Phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, phòng thờ, sân phơi
3 nhà vệ sinh bố trí hợp lý từng tầng
Ngõ thông thoáng, ô tô đỗ gần nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng bình kiều 1 – đông hải – hải an – ngõ thông ô tô gần nhà – giá 2,85 tỷ", có mã số #309777, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu