Bán nhà 4 tầng đ.lê thánh tôn, quận 1 - view trực diện chợ bên thành siêu đỉnh- dt 64m2- chỉ 19t- 0938676685 giang giang
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, TP HCM
19 tỷ
64 m2 (4x18)
18-03-2026
Thông tin mô tả:
*** CHỦ NHIỆT BÁN - GIẢM CHÀO 4 TỶ - GIÁ CHÀO MỚI CHỈ 19T***
* BÁN NHÀ 4 TẦNG - MẶT TIỀN HXH Đ.LÊ THÁNH TÔN, P.BẾN THÀNH, QUẬN 1 - VIEW ĐỐI DIỆN NGAY CHỢ BẾN THÀNH - 0938676685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 62.4m2 - Ngang 3,5m * 18,91m.+ Kết cấu: 4 tầng BTCT.+ Khu hiếm nhà bán - Chủ xưa 30 năm nay - Chỉ 30m ra mặt tiền chính và Chợ Bến Thành.+ Phù hợp kinh doanh CHDV - Spa - ....+ Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 23T - Giá chào mới: 19T.* Liên hệ sdt chính GIANG GIANG: 093.86.76.685 + Nhận ký gửi nhà phố.
* BÁN NHÀ 4 TẦNG - MẶT TIỀN HXH Đ.LÊ THÁNH TÔN, P.BẾN THÀNH, QUẬN 1 - VIEW ĐỐI DIỆN NGAY CHỢ BẾN THÀNH - 0938676685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 62.4m2 - Ngang 3,5m * 18,91m.+ Kết cấu: 4 tầng BTCT.+ Khu hiếm nhà bán - Chủ xưa 30 năm nay - Chỉ 30m ra mặt tiền chính và Chợ Bến Thành.+ Phù hợp kinh doanh CHDV - Spa - ....+ Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 23T - Giá chào mới: 19T.* Liên hệ sdt chính GIANG GIANG: 093.86.76.685 + Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng đ.lê thánh tôn, quận 1 - view trực diện chợ bên thành siêu đỉnh- dt 64m2- chỉ 19t- 0938676685 giang giang", có mã số #308300, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu