Bán nhà 4 tầng hẻm xe hơi gần phú mỹ hưng, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ
Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP HCM
7 tỷ 900 triệu
80 m2 (5x16)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Diện tích: 4.6 x 16m, công nhận đủKết cấu: Trệt, lửng, 1 lầu, mái che thang, gồm 3 phòng ngủVị trí: Hẻm xe hơi, thông qua chợ Phước Long, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 2 phútKhu dân cư hiện hữu, phân lô đồng bộ, an ninh, dân trí caoPháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công chuẩn, công chứng sang tên ngayGiá bán: 7.9 tỷ, thương lượng nhẹ cho khách thiện chí
Liên hệ chính chủ: 0963096440 (Gặp Châu)
Liên hệ chính chủ: 0963096440 (Gặp Châu)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng hẻm xe hơi gần phú mỹ hưng, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ", có mã số #322899, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu