Q7 hẻm xe hơi 66m² ngang 5.1m 2 tầng chỉ 7.5 tỷ ở ngay
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
7 tỷ 500 triệu
99 m2 (51x13)
2 pn
2 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
HẺM XE HƠI Q7 – NGANG HIẾM 5.1M – 66M² – CHỈ 7.5 TỶ
???? Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận, Quận 7???? Hẻm xe hơi 4 chỗ tới cửa – khu dân cư yên tĩnh, sạch đẹp???? Vị trí cực thuận tiện: sát Phú Mỹ Hưng, qua Q4 – Q1 nhanh chóng
✨ Thông tin nổi bật:✔ Diện tích đẹp 66m² – ngang lớn 5.1m cực hiếm✔ Nhà 2 tầng ở ngay, thiết kế thoáng sáng✔ 2 phòng ngủ – 2WC – phòng nào cũng có cửa sổ✔ Phù hợp gia đình nhỏ hoặc mua giữ tài sản lâu dài✔ Khu dân trí cao, tiện ích xung quanh không thiếu gì
???? Gần Crescent Mall, Vivo City, trường học, chợ, siêu thị…
???? Giá chỉ: 7 tỷ 5 còn thương lượng thiện chí???? Liên hệ xem nhà: 0788639468 – Châu Nhà PhốXin Cảm Ơn Quan tâm
???? Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận, Quận 7???? Hẻm xe hơi 4 chỗ tới cửa – khu dân cư yên tĩnh, sạch đẹp???? Vị trí cực thuận tiện: sát Phú Mỹ Hưng, qua Q4 – Q1 nhanh chóng
✨ Thông tin nổi bật:✔ Diện tích đẹp 66m² – ngang lớn 5.1m cực hiếm✔ Nhà 2 tầng ở ngay, thiết kế thoáng sáng✔ 2 phòng ngủ – 2WC – phòng nào cũng có cửa sổ✔ Phù hợp gia đình nhỏ hoặc mua giữ tài sản lâu dài✔ Khu dân trí cao, tiện ích xung quanh không thiếu gì
???? Gần Crescent Mall, Vivo City, trường học, chợ, siêu thị…
???? Giá chỉ: 7 tỷ 5 còn thương lượng thiện chí???? Liên hệ xem nhà: 0788639468 – Châu Nhà PhốXin Cảm Ơn Quan tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 51 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 99 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Q7 hẻm xe hơi 66m² ngang 5.1m 2 tầng chỉ 7.5 tỷ ở ngay", có mã số #322667, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu