Bán nhà 4 tấng khu gs ngay go dĩ an,dòng tiền ổn định 240tr/năm
Đường Võ Thị Sáu, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
10 tỷ 500 triệu
81 m2 (45x18)
6 pn
5 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
???? HÀNG HIẾM KHU GS – NGAY GO DĨ AN – SÁT THỦ ĐỨC – ????
???? Khu VIP, vị trí cực đẹp – hiếm nhà bán
???? Mặt tiền đường GS13 – ngay Go Dĩ An???? Diện tích: 81m² (4.5 x 18) – full thổ cư, hoàn công chuẩn
???? Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng• Tầng trệt: đang làm văn phòng công ty• Tầng 1: 3 phòng ngủ chủ ở• Tầng 2 & 3: 4 phòng cho thuê (đang khai thác 3 phòng ~12tr/tháng)
???? Dòng tiền sẵn + tiềm năng cao???? Chủ sẵn sàng thuê lại 20tr/tháng
???? Giá: 10.5 tỷ (thương lượng)
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ???? Hơn 7.000 căn nhà đang chờ quý khách lựa chọn!
???? Khu VIP, vị trí cực đẹp – hiếm nhà bán
???? Mặt tiền đường GS13 – ngay Go Dĩ An???? Diện tích: 81m² (4.5 x 18) – full thổ cư, hoàn công chuẩn
???? Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng• Tầng trệt: đang làm văn phòng công ty• Tầng 1: 3 phòng ngủ chủ ở• Tầng 2 & 3: 4 phòng cho thuê (đang khai thác 3 phòng ~12tr/tháng)
???? Dòng tiền sẵn + tiềm năng cao???? Chủ sẵn sàng thuê lại 20tr/tháng
???? Giá: 10.5 tỷ (thương lượng)
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ???? Hơn 7.000 căn nhà đang chờ quý khách lựa chọn!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 81 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 14 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tấng khu gs ngay go dĩ an,dòng tiền ổn định 240tr/năm", có mã số #309541, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu