Bán nhà 4 tầng khu phương lưu – lô góc 3 mặt ngõ – ô tô đỗ cửa – giá 5 tỷ 950 triệu
Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng
5 tỷ 950 triệu
72 m2 (5x14)
4 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Căn nhà nằm tại khu Phương Lưu, phường Đông Hải, vị trí chỉ sau một nhà mặt đường Phương Lưu, khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn chỉnh. Từ nhà kết nối nhanh tới các trục lớn như Lê Hồng Phong, Văn Cao và Lạch Tray, di chuyển thuận tiện tới trung tâm Hải Phòng.
Căn nhà nằm tại khu Phương Lưu, phường Đông Hải, vị trí chỉ sau một nhà mặt đường Phương Lưu, khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn chỉnh. Từ nhà kết nối nhanh tới các trục lớn như Lê Hồng Phong, Văn Cao và Lạch Tray, di chuyển thuận tiện tới trung tâm Hải Phòng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng khu phương lưu – lô góc 3 mặt ngõ – ô tô đỗ cửa – giá 5 tỷ 950 triệu", có mã số #308745, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu