Nhà mặt phố gần bệnh viện thủ đức linh đông, diện tích 75m2, 2 tầng, 6.7 tỷ
Đường 18, Phường Linh Đông, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 700 triệu
75 m2 (42x17.8)
4 pn
2 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà mặt phố gần Bệnh viện Thủ Đức Linh Đông, diện tích 75m2, 2 tầng, 6.7 tỷ
· Diện tích: 75m2
· Kết cấu: 2 tầng kiên cố, 4 phòng ngủ rộng rãi, đầy đủ công năng sử dụng
· Pháp lý: Sổ riêng hệ thống, sẵn sàng giao dịch ngay trong ngày
·
· Diện tích: 75m2
· Kết cấu: 2 tầng kiên cố, 4 phòng ngủ rộng rãi, đầy đủ công năng sử dụng
· Pháp lý: Sổ riêng hệ thống, sẵn sàng giao dịch ngay trong ngày
·
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt phố gần bệnh viện thủ đức linh đông, diện tích 75m2, 2 tầng, 6.7 tỷ", có mã số #321497, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu