Bán nhà 5 tầng phúc lợi, full nội thất nhà đẹp hiếm
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
6 tỷ 500 triệu
36 m2 (6x6)
3 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? PHÚC LỢI HIẾ.M NHÀ ĐẸP 6tỷ xíu– NGÕ GẦN Ô TÔ – FULL CÔNG NĂNG ????✔ 36m² x 5 tầng✔ Nhà mới đẹp, ở ngay✔ Ngõ thông, gần Vinhomes Riverside✔ Chỉ vài phút ra Vincom Long Biên
???? 6 tỷ xíu – hàng đẹp tầm tiền cực hiế.m khu Phúc Lợi!Lhe e Vân 0946785126 lvc chính chủ
???? 6 tỷ xíu – hàng đẹp tầm tiền cực hiế.m khu Phúc Lợi!Lhe e Vân 0946785126 lvc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 5 tầng phúc lợi, full nội thất nhà đẹp hiếm", có mã số #323689, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu