Bán nhà 6 tầng thang máy- mặt tiền kinh doanh đ.trần quang khải, quận 1- dt 85m2 ngang 4m*22m sh vuông đẹp- 0938676685 giang giang
Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, TP HCM
34 tỷ
85 m2 (4x22)
27-03-2026
Thông tin mô tả:
* BÁN SIÊU PHẨM 6 TẦNG THANG MÁY - MẶT TIỀN KINH DOANH Đ.TRẦN QUANG KHẢI, P.TÂN ĐỊNH, QUẬN 1 - VỊ TRÍ VÀNG GIÁ TỐT CHỈ 34T - 0938.676.685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 85m2 - Ngang 4m * 22m.+ Kết cấu: 6 tầng BTCT mới - Thang máy hiện đại - Mỗi tầng chia phòng phía trước 50m - Phía sau phòng nhỏ hơn xíu - Thiết kế hiện đại tối ưu công năng.+ Vị trí siêu đắc địa - Nơi tập trung nhiều Biilding toà nhà VP, Showroom Nhà hàng, Spa, Hotel,.....+ Pháp lý chuẩn - Sổ hồng vuông vức chuẩn đẹp.+ Chủ chào: 34T* Liên hệ sdt chính GIANG GIANG: 0938.676.685+ Nhận ký gửi nhà phố.
+ Diện tích: 85m2 - Ngang 4m * 22m.+ Kết cấu: 6 tầng BTCT mới - Thang máy hiện đại - Mỗi tầng chia phòng phía trước 50m - Phía sau phòng nhỏ hơn xíu - Thiết kế hiện đại tối ưu công năng.+ Vị trí siêu đắc địa - Nơi tập trung nhiều Biilding toà nhà VP, Showroom Nhà hàng, Spa, Hotel,.....+ Pháp lý chuẩn - Sổ hồng vuông vức chuẩn đẹp.+ Chủ chào: 34T* Liên hệ sdt chính GIANG GIANG: 0938.676.685+ Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 6 tầng thang máy- mặt tiền kinh doanh đ.trần quang khải, quận 1- dt 85m2 ngang 4m*22m sh vuông đẹp- 0938676685 giang giang", có mã số #310192, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu