TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà cấp 4. khí hậu trong lành. hàng xóm đông đúc, thân thiện, sẵn sổ giao dịch liền
Đường ấp 3, Xã Trị An, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai
1 tỷ 500 triệu
352 m2 (15x27)
1 pn
2 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán lô đất đẹp tặng nhà cấp 4 cũ. Thổ cư toàn bộ, thuộc xã Trị An, huyện Vĩnh Cửu.Với diện tích 352m², trong đó thổ cư 300m².Ngang rộng 15m, dài 27m. Mà 1 lối đi mặt sau đất.Trên đất có nhà cấp 4 cũ.Dân cư ở kín, hàng xóm thân thiện.Gần trường học Cơ Sở Hiếu Liêm.Bán kính 1.5km có nhà thờ Hiếu Liêm. Chợ, Đập Thủy Điện.Đường xe hơi thoải mái.Điện, Nước máy đầy đủ.Nền đất thịt bằng phẳng thích hợp xây nhà vườn nghỉ dưỡng, với khí hậu trong lành. Gần gũi thiên nhiên.Cách TP Biên Hòa 32km (50p đi xe).- Vị trí thuận lợi, đã khởi công Xây dựng Cầu Hiếu Liêm. Bước tiến phát triển Vùng.Pháp lý: Đất ở toàn b
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 352 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà cấp 4. khí hậu trong lành. hàng xóm đông đúc, thân thiện, sẵn sổ giao dịch liền", có mã số #307819, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu