Bán nhà đào tấn, mặt phố, vỉa hè rộng, 7 tầng thang máy, 65m, chỉ 35 tỷ
Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
35 tỷ
65 m2 (5x13)
8 pn
8 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu Ba Đình trung tâm, gần Liễu Giai, Linh Lang, Lotte, Vincom, nhiều khách nước ngoài, tiện ích đầy đủ, kinh doanh sầm uất
Nhà diện tích 65m, xây 7 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê
Vỉa hè rộng, dễ nhận diện thương hiệu, lưu lượng khách lớn, khai thác đa dạng mô hình
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 35 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 65m, xây 7 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê
Vỉa hè rộng, dễ nhận diện thương hiệu, lưu lượng khách lớn, khai thác đa dạng mô hình
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 35 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đào tấn, mặt phố, vỉa hè rộng, 7 tầng thang máy, 65m, chỉ 35 tỷ", có mã số #317832, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu