Hiếm phan đình phùng – lõi ba đình – nhà 5 tầng 6pn – thoáng sau vĩnh viễn – giá nhỉnh 17 tỷ
Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
17 tỷ 500 triệu
50 m2 (35x14)
6 pn
4 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
HIẾM PHAN ĐÌNH PHÙNG – LÕI BA ĐÌNH – NHÀ 5 TẦNG 6PN – THOÁNG SAU VĨNH VIỄN – GIÁ NHỈNH 17 TỶTrong phân khúc nhà dưới 20 tỷ tại lõi Ba Đình, những căn nhà vừa đẹp, vừa ở ngay, lại có không gian thoáng gần như không còn nhiều.
Sản phẩm này đáp ứng trọn vẹn:
- Vị trí trung tâm Phan Đình Phùng – khu vực giá trị bậc nhất quận Ba Đình
- Nhà 5 tầng chắc chắn, tổng 6 phòng ngủ – công năng lớn, phù hợp gia đình đông người hoặc kết hợp cho thuê
Sản phẩm này đáp ứng trọn vẹn:
- Vị trí trung tâm Phan Đình Phùng – khu vực giá trị bậc nhất quận Ba Đình
- Nhà 5 tầng chắc chắn, tổng 6 phòng ngủ – công năng lớn, phù hợp gia đình đông người hoặc kết hợp cho thuê
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm phan đình phùng – lõi ba đình – nhà 5 tầng 6pn – thoáng sau vĩnh viễn – giá nhỉnh 17 tỷ", có mã số #317865, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu