????cực hot: nhỉnh 7 tỷ có ngay 55m² trung tâm ba đình xách vali vào ở ngay. - ???? ( thương lượng nhẹ ).
Phố Văn Cao, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
7 tỷ 200 triệu
55 m2 (43x13)
7 pn
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí: Cực Đẹp, Gần Lăng Bác - Hồ Ngọc Khánh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????cực hot: nhỉnh 7 tỷ có ngay 55m² trung tâm ba đình xách vali vào ở ngay. - ???? ( thương lượng nhẹ ).", có mã số #317897, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu