Bán nhà đẹp - gần khu 26ha, 3 tầng, oto đậu đỗ trong nhà thuận tiện
Phường Tiền Phong, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
2 tỷ 650 triệu
56 m2 (4x14)
3 pn
3 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
????✨ SIÊU PHẨM NHÀ 3 TẦNG PHÚ XUÂN – ĐẸP SANG, Ô TÔ ĐỖ TẬN CỬA ✨????
???? Cơ hội an cư cực đẹp dành cho gia đình trẻ!???? Nhà nằm tại khu dân cư văn minh, giao thông thuận tiện, đi lại dễ dàng.
???? Diện tích: 56m²???? Thiết kế 3 tầng hiện đại, tối ưu công năng sử dụng???? Phong cách tân cổ điển sang trọng, tinh tế từng chi tiết???? Không gian thoáng đẹp – chỉ việc xách vali về ở???? Ô tô đỗ tận cửa cực kỳ tiện lợi ????
???? Giá chỉ: 2 tỷ 650 triệu (thiện chí thương lượng trực tiếp chính chủ)
???? Liên hệ em Hiền để xem nhà thực tế và chốt giá đẹp!☎️ ???? Nhà đẹp – vị trí tốt – tài chính hợp lý, xem là thích!
????✨ SIÊU PHẨM NHÀ 3 TẦNG PHÚ XUÂN – ĐẸP SANG, Ô TÔ ĐỖ TẬN CỬA ✨????
???? Cơ hội an cư cực đẹp dành cho gia đình trẻ!???? Nhà nằm tại khu dân cư văn minh, giao thông thuận tiện, đi lại dễ dàng.
???? Diện tích: 56m²???? Thiết kế 3 tầng hiện đại, tối ưu công năng sử dụng???? Phong cách tân cổ điển sang trọng, tinh tế từng chi tiết???? Không gian thoáng đẹp – chỉ việc xách vali về ở???? Ô tô đỗ tận cửa cực kỳ tiện lợi ????
???? Giá chỉ: 2 tỷ 650 triệu (thiện chí thương lượng trực tiếp chính chủ)
???? Liên hệ em Hiền để xem nhà thực tế và chốt giá đẹp!☎️ ???? Nhà đẹp – vị trí tốt – tài chính hợp lý, xem là thích!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp - gần khu 26ha, 3 tầng, oto đậu đỗ trong nhà thuận tiện", có mã số #324033, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu