Bán nhà dĩ an,shr thổ cư, đường xe hơi, gần vincom dĩ an,giá rẻ
Đường Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
2 tỷ 380 triệu
44 m2 (4x11)
1 pn
1 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ DĨ AN – HẺM XE HƠI NGUYỄN ĐỨC THIỆU – NGAY VINCOM 550- TTHC DĨ AN ????
???? Nhà đẹp, sạch sẽ – dọn vào ở ngay, không cần sửa
???? Vị trí: Hẻm xe hơi đường Nguyễn Đức Thiệu, TP. Dĩ An, Bình Dương???? Hẻm rộng, xe hơi vào tận cửa
???? Diện tích: 44.1m². Sổ hồng riêng – thổ cư – sở hữu lâu dài
???? Tiện ích xung quanh đầy đủ:✔ Gần chợ, thuận tiện sinh hoạt hằng ngày✔ Gần trường học các cấp, siêu thị✔ Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
???? Giá bán: 2 tỷ 380 triệu (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)
✨ Phù hợp mua ở cho vợ chồng trẻ hoặc đầu tư giữ tiền khu trung tâm Dĩ An – giá còn tốt
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ???? Hơn 7.000 căn nhà đang chờ quý khách lựa chọn!
???? Nhà đẹp, sạch sẽ – dọn vào ở ngay, không cần sửa
???? Vị trí: Hẻm xe hơi đường Nguyễn Đức Thiệu, TP. Dĩ An, Bình Dương???? Hẻm rộng, xe hơi vào tận cửa
???? Diện tích: 44.1m². Sổ hồng riêng – thổ cư – sở hữu lâu dài
???? Tiện ích xung quanh đầy đủ:✔ Gần chợ, thuận tiện sinh hoạt hằng ngày✔ Gần trường học các cấp, siêu thị✔ Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
???? Giá bán: 2 tỷ 380 triệu (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)
✨ Phù hợp mua ở cho vợ chồng trẻ hoặc đầu tư giữ tiền khu trung tâm Dĩ An – giá còn tốt
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ???? Hơn 7.000 căn nhà đang chờ quý khách lựa chọn!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà dĩ an,shr thổ cư, đường xe hơi, gần vincom dĩ an,giá rẻ", có mã số #308679, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu