Bán nhà đoàn thị điểm – an trạch ngõ thông kinh doanh, ô tô 3 thoáng chỉ 11 tỷ
Phố Đoàn Thị Điểm, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 tỷ
35 m2 (4x9)
3 pn
5 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ ĐOÀN THỊ ĐIỂM – AN TRẠCH NGÕ THÔNG KINH DOANH, Ô TÔ 3 THOÁNG CHỈ 11 TỶ
Cần bán nhà phố Đoàn Thị Điểm – An Trạch ngõ thông, kinh doanh ô tô đỗ cửa, vào nhà 3 thoáng 32m mặt tiền 4m cực hiếm tại Đống Đa giáp Ba Đình được thiết kế khung cột 5 tầng như sau:
+ T1: khách, bếp và vs
+ T2,3,4: mỗ
BÁN NHÀ ĐOÀN THỊ ĐIỂM – AN TRẠCH NGÕ THÔNG KINH DOANH, Ô TÔ 3 THOÁNG CHỈ 11 TỶ
Cần bán nhà phố Đoàn Thị Điểm – An Trạch ngõ thông, kinh doanh ô tô đỗ cửa, vào nhà 3 thoáng 32m mặt tiền 4m cực hiếm tại Đống Đa giáp Ba Đình được thiết kế khung cột 5 tầng như sau:
+ T1: khách, bếp và vs
+ T2,3,4: mỗ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đoàn thị điểm – an trạch ngõ thông kinh doanh, ô tô 3 thoáng chỉ 11 tỷ", có mã số #308574, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu