Bán nhà đường 182, tăng nhơn phú, q9, thủ đức, tp hcm. dt 58m2, 4pn, sổ hồng, giá 6.85 tỷ - 0933125879
Phường Tăng Nhơn Phú A, TP HCM
6 tỷ 850 triệu
58 m2 (58x10)
4 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
???????? CHỐT NGAY NHÀ ĐẸP QUẬN 9 CHO DÂN ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN ????????Alo mọi người ơi, ai đang tìm nhà để đầu tư mà vừa đẹp vừa tiềm năng thì vào đây nha!Căn nhà đường 182, ở Tăng Nhơn Phú A, Q.9, Thủ Đức, TP HCM cực kỳ ưng ý luôn. Chỉ vài bước là ra Lã Xuân Oai, Lê Văn Việt, Khu Công nghệ cao, Trường Đại học Gia Thông Vận Tải, FPT...Nhà mình 4 tầng, diện tích 58m2, ngang 5.8m dài 10m tha hồ rộng rãi. Thiết kế hiện đại với Sân để xe, Phòng khách, Bếp, 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh khỏi lo sáng xếp hàng. Nhà mới toanh, dọn vào ở liền khỏi cần sửa sang gì.Điểm cộng là nhà mình có sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng, mua bán sang tên nhanh gọn.Giá chỉ 6.85 tỷ thôi nha, quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp, ở sướng mà đầu tư thì lại càng sinh lời.Nhanh tay liên hệ 0933125879 để xem nhà và chốt deal ngay kẻo hết nha! Cơ hội ngàn năm có một đó! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 58 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường 182, tăng nhơn phú, q9, thủ đức, tp hcm. dt 58m2, 4pn, sổ hồng, giá 6.85 tỷ - 0933125879", có mã số #308726, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu