Bán nhà đường đình phong phú, phường tăng nhơn phú b, q9, thủ đức, tp hcm. dt 200m2, 6pn, 2 tầng, shr. giá 10.8 tỷ
Phường Tăng Nhơn Phú B, TP HCM
10 tỷ 800 triệu
200 m2 (10x20)
6 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chốt liền tay, nhà đường Đình Phong Phú, Tăng Nhơn Phú B, Q9 dành cho dân đầu tư giữ tiền!Nằm ngay khu vực Đình Phong Phú sầm uất, đi đâu cũng tiện, nhà mình là \"cục vàng\" cho ai muốn sinh lời đó nha.Nhà 2 tầng, diện tích khủng 200m2, ngang 10m dài 20m tha hồ rộng rãi, có Sân để xe, Phòng khách, Bếp, Ban công , 6 phòng ngủ, 6 toilet luôn, tha hồ cho đại gia đình ở hoặc chia phòng cho thuê cũng siêu lợi nhuận. Nhà còn mới keng, dọn vào ở ngay và luôn, khỏi cần sửa sang gì hết.Điểm cộng to đùng là sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, an tâm tuyệt đối luôn. Giá chỉ 10.8 tỷ thôi, quá hời so với mặt bằng chung.Nhanh tay liên hệ 0933125879 xem nhà trực tiếp để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư siêu hot này nha!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường đình phong phú, phường tăng nhơn phú b, q9, thủ đức, tp hcm. dt 200m2, 6pn, 2 tầng, shr. giá 10.8 tỷ", có mã số #310618, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu